1. Thành viên mới khi đăng ký vui lòng nhấn Like Fanpage ĐTA và để lại lời nhắn để Ban Quản Trị xác nhận kích hoạt tài khoản của bạn. Nội dung tin nhắn: Nick đăng ký _ Họ & tên
    Dismiss Notice

Xin ý kiến các bậc tiền bối

Thảo luận trong 'Tư vấn hướng dẫn - Thiết bị đào - Xưởng đào' bắt đầu bởi hmcc, 27/6/17.

1. hmcc

hmcc Thành viên mới

Các bác đi trước cho em hỏi . Sắp tới em đinh đầu tư một con máy đào 4 card sapphire rx 470 hoặc 4 card sapphire rx 480, em đào một mình ETH không mod card thì theo máy các bác đang chạy hiện thời một ngày khoảng được bao nhiêu ETH ạ? Mong được sự tư vấn của các bác để em biết đường ạ.

2. Phạm Cường

Phạm Cường Thành viên mới

1 con RX 470 khi mod lên đc 28 mh/s, vs 4 con thì 1 ngày bác sẽ đào đc 0.06 ETH nhé, còn ko mod thì đc 0.045 ETH. dàn RX 470 của em còn chạy dual coin vs pasc, 1 ngày ra đc thêm 4 đô, ngon phết :)). muốn tư vấn gì bác vào đây ib cho em này https://www.facebook.com/love.space.omg

hmcc thích bài này.
  3. hmcc

hmcc Thành viên mới

hihi cảm ơn sự nhiệt tình của bác. em kết bạn để học hỏi bác thêm

4. hmcc

hmcc Thành viên mới

Các bác cho em hỏi nếu không mod card mà chỉ sử dụng tools để ép xung thì có hiệu quả như mod card không?
    nếu ép xung cho việc đào coin thì cần tăng những thông số gì và hạ những thông số gì? Cảm ơn các bác